Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomoa bomoa ya Tabata na masuala ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nemesis, Mar 26, 2008.

  1. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Waliovunjiwa makazi Dar sasa wahofia kuvunjika kwa ndoa zao
    Furaha Kijingo na Rehema Rajabu

    WAKAZI wa Tabata Dampo waliobomolewa nyumba zao na Manispaa ya Ilala, wamesema ndoa zao zipo hatarini kutokana na kutoonana na wenzi wao takribani wiki tatu mfululizo.

    Walisema hivi sasa wanalala kwa makundi, huku muda mwingi wakikosa faragha ya kujadili masuala muhimu ya familia.

    Sophia Bende alisema, wasiwasi wake huenda ndoa yake ikaathirika au kuvunjika kwa sababu hadi sasa, hajui mume wake alipokwenda tangu kubomolewa kwa nyumba wiki tatu zilizopita.

    "Sijui mume wangu aliko mpaka dakika hii, sijui analala kambi ipi, tangu tuoane ndoa yetu ina miaka 23, lakini sasa bomoabomoa inataka kuvunja ndoa yangu," alisema Bende.

    Mkazi mwingine aliyefahamika kwa jina moja la Amani, alionyesha kusikitishwa na kitendo cha kutenganishwa na mkewe, akisema bomoabomoa hiyo inaweza ikasababisha maambukizi ya Ukimwi kwa wahanga hao.

    "Sio siri bomoabomoa hii inaweza ikasababisha maambukizi ya Ukimwi, mpaka leo sijakutana na mke wangu," alisema Amani.

    Source: Mwananchi 3/26/2008

    Posted Date::3/25/2008

    Jamani vipi hapo? Kuaminiana kupo?
     
  2. a.9784

    a.9784 Senior Member

    #2
    Mar 26, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wanaodai au kuhofia kuvunjika kwa ndoa zao hana maadili yandoa na pia hawajui maana ya ndoa.Kwa mujibu wa sheria za TZ,hapa hakuna mazingira ya kuvunjika kwa ndoa ila wanaleta masiala.Mimi nadhani mgogoro wa Tabata tusiunyambulishe sana mwishowe tutapoteza hata ile maana.
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2014
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Enzi hizo hata taarifa za magazeti tunazipata jf...
     
Loading...