Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomoa bomoa nyingine ubungo-kimara??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Venoo, Feb 12, 2011.

  1. V

    Venoo Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana tarehe 11 na leo tarehe 12 February 2011 wafanyakazi wa TANROADS, DSM Regional office wamepita kando kando ya barabara ya morogoro na kuweka alama za 'X' na 'BOMOA TNRD' kwenye nyumba, fence, mabanda zote zinazodaiwa kuwa zimejengwa ndani ya eneo la hifadhi ya barabara ambalo ni mita tisini kwa kila upande!!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :coffee:
     
Loading...