Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomoa bomoa jioni hii mabwepande!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by bigcell, Aug 25, 2012.

  1. bigcell

    bigcell Senior Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wakuu wana JF wakati nikiwa natokea Mabwepande kumsabahi jamaa zangu mida ya saa 11:30 jioni nilikuta tingatinga likivunja nyumba za Watanzania ambao walivamia maeneo yaliyotengwa kwa ajili ya waathirika wa mafuriko kule Jangwani. Inasikitisha sana maana kwa maelezo niliyopewa na wananchi wa hapo Mabwepande ni kwamba watu walikwisha kuambiwa kuwa waahame miezi mi3 iliyopita lakini walikaidi mwishowe ndo yametokea hayo ya kubomolewa.


    source; Ni mimi mwenyewe.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    CCM oyeeee......
    Mmetuvunjia Jangwani, hamjaridhika.....
    Mmetufuata hadi huku mliko tuleta nyie wenyewe
     
Loading...