Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bomba7

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by paty, Jun 13, 2012.

  1. paty

    paty JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    heshima yenu wanajamvi.

    nlikuwa nikitumia hii huduma ya bomba saba kwa kipindi kirefu kidogo,il juzi nimejaribu kujiunga imegoma kabisa, msaada tafadhari mwenye kujua lolote kuhusu hii huduma?? bado ipo . au wamebadilisha charges zao

    mwenye kufahamu lolote tafadhari
     
  2. SamJet

    SamJet Senior Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    juzi hiyohiyo na mimi nime recharge na kujiunga ila cha kushangaza WAMEKATA HELA NA NO CONNECTION INATOKEA, nimepiga VODA na TECHNICAL TEAM walishughulikia wakasolve. Nakushauri piga 101
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,853
    Trophy Points: 280
    huduma ipo sema voda walikua na matatizo kwenye mitambo yao. Juzi nilikua ofisin kwao kulikua na watu wengi wenye matatizo kama yako. Nakishauri piga hiyo namba 101(kama unajua kingeleza) au piga 100 kwa kiswahili.

    Pia unaweza kwenda ofisin kwao kwa msaada zaidi
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    asante wakuu, asante sana ,
     
Loading...