Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomba la mafuta lasababisha maafa Nigeria

Discussion in 'International Forum' started by under_age, Dec 26, 2007.

  1. u

    under_age JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ripoti kutoka Nigeria zinaarifu kuwa watu ishirini na wanane wamefariki baada ya bomba la mafuta kulipuka katika mji mkuu wa kibiashara wa Lagos.

    Mlipuko huo ulitokea wakati watu wakichota mafuta baada ya bomba hilo kupasuka.

    Vipande vya miili ya binadamu vilitapakaa kote kote baada ya mlipuko huo kutokea na waokoaji wamefika kusaidia waathiriwa na kuzima moto.

    Mlipuko kama huo ulitokea mjini Lagos wakati kama huu mwaka jana na kuua zaidi ya watu mia mbili.
    source:BBC
    http://www.bbc.co.uk/swahili/news/story/2004/06/000000_leoafrica.shtml
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha!

    Mbona huwa matukio haya sasa yamekuwa ya kila siku?
     
  3. u

    under_age JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ni kweli mzalendo, hususan katika maeneo yetu ya afrika. nadhani ni ile tabia yetu ya kutokujali na kutokujirekebisha kutokana na makosa yaliotokea.inasikitisha sana ila labda tutafika. matukio kama haya yakitokea bara ulaya yanapata uchunguzi na utafiti wa hali ya juu na kama kuna anaehusika basi huwa anawajibishwa lakini afrika bado tunahitaji muda kufika huko.
     
Loading...