Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomb on Kenya-to-Uganda bus kills 1

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Edo, Dec 21, 2010.

  1. E

    Edo JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Actually wakati huu tunapoongea kuna tishio kubwa sana la ugaidi kufanywa katika maeneo ya Africa Mashariki, na kuna warning na security measures zipo on force...sijui hili la basi kama ni mojawapo.
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila shaka hii thread sasa inaweza kuunganishwa na nyingine mbili au tatu juu ya jambo hili.
     
Loading...