Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bollywood and hollywood wapi wakali wa movie!!?

Discussion in 'Entertainment' started by Kundasenyi, Apr 25, 2011.

  1. K

    Kundasenyi Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Movie za hollywood na za bollywood zipi zenye hisia za ukweli na kila unapotazama zina kufunza jambo lenye manufaa katika maisha yako...
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Bollyhood ilikuwa zamani
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kwa hisia tu, bollywood wako juu ila mambo mengine yote wamepigwa gap la maana na hollywood:lalala:
     
  4. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata hisia wamepigwa gap, labda kama unamaanisha kuimba na kulia pekee.
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kwa filamu za mapenzi.. bollywood wapo juu nawakubali mpaka leo
     
  6. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tollywood wanatisha zaidi.
     
  7. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    zamani ipi??? hollywood iko juu na itaendelea kuwa juu.
     
  8. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    bollywood wanacopy movies za hollywood wanacheza kihindi, utakuwaje juu kwa kazi ya kukopi???? only in kiliawards!!!!
    ni sawa kusema bongo movies ni zaidi ya nollywood, you must be joking!!!!!
     
  9. K

    Kundasenyi Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kila superstar wa bollywood nilazima ajue kuimba? maana Sijawahi kuona movie ya kihindi isiyo na nyimbo, pili umewahi kujiuliza kwanini 90% ya nyimbo zao ni za mapenzi!!
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hollywood ni wakali kwa almost mambo mengi kama sio yote yanayohusu Movie!

    Kinachonifanya niwape tano hollywood zaidi ni uwezo wao kutengeneza kisa cha mazingira ya sehemu yoyote duniani na kukidhi utamaduni wa watu husika.
    Mnaozungumzia mapenzi, tujikumbushe "mississipi massala" ya Denzel Washngton, ok hii kitambo tujikumbushe "slumdog millionaire".

    Hollywood wanaweza kutoa muvie ya kisa cha sehemu yoyote, mfano "The last king of scotland" (uganda), "Hotel Rwanda", "Tears of the Sun" (nigeria), "The kingdom" (iraq) "Black hawk down" (Somalia), "The Man on fire" (mexico)!

    Na zingine kibao tu wanajamvi tukumbushane.

    Kwa hili nimekuwa nawakubali sana Hollywood, afu pia jingine ni kwamba kwenye movie zao nyingi ile dhana ya kuigiza inaondoka utafikiri kweli hapa namaanisha hasa kwenye stunt, matukio kama majeraha, na matukio makubwa mfano movie ya "2012" unaweza ukadhani dunia nzima ilikuwa inahusika, pia tujikumbushe Titanic, pia uwezo wao wa kutengeneza matukio ya ndani sana ya nchi yao hasa serikalini mfano "24hrs series", au "prison break" (zipo nyingi sana za hivyo, tukumbushane zaidi).

    Hapo hatujazungumzia za mambo ya kisayansi na tchnology, sikuhizi kuna animation.... movie kama AVATAR, hii ilikuwa kali sana na story japo kwa kuzitaja ni chache sana.

    Bollywood ni wapo vizuri sana, na ni wakongwe sana ila kukumbatia sana "UHINDI" kuliwaondoa kwa kiasi flani kwenye soko la mataifa yasiyoongea kihindi.
    Ila bado ni wajanja coz waliliona na wamefanya mapinduzi makubwa sana kwenye game yao, Movie zao za kuanzia miaka ya 2000 wamebadilika sana afu nyingi wana-act ulaya na America.

    Jana nilikuwa naangalia "MY NAME IS KHAN" ameigiza Shuh Rukh Khan, kweli nikakuali mabadiliko ya msingi wamefanya na ni bonge la movie, hamna mambo ya kuimbaimba(vikota), humo wameichezea marekani hadi wamemuweka "Obama"...... poa tutaijadili next time kama maada itarusu.

    Mwisho wa siku HOLLYWOOD ni WAKALI sana sana kuliko industry zote duniani.
     
  11. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mkuu that is YOUR OPINION...
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Unaota wewe!!
     
  13. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hollywood wakali sana hebuangalia picha kama, Expendables, Darfur, Unthinkable, 2012, Titanic, Apocalypto. Bollywood wanalia sana kwa hisia
     
  14. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hata Bongowood nao ni wakali!
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hollywood na Bollywood ni kama Mbingu na Ardhi babu...........Bollywood wameachwa mbali sana aisee,kwangu mimi naona Bollywood wanazidiwa hata na akina Leon Schuster wa South Africa
     
  16. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Acha kuchekesha walionuna wewe...
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yeh Dosti song - Sholay Very sad



    20,000 rupees to capture Gabbar.. it cost amitabs life
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mehbooba Mehbooba song - Sholay

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Elvis Presley - Trouble

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...