Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bolingo enzi hizoo....ulikua wapi kipindi hicho na ulikua wafanya nini?

Discussion in 'Entertainment' started by Murwa, Jun 12, 2012.

  1. M

    Murwa Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo Maya ya juzi tu zungumzia Amba ya Nyboma akiwa na lipualipua miaka ya 70
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu cha double double
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unajaribu kufikisha ujumbe kuwa wewe ni wazamani na ni mjuaji kwa kuwa ni wazamani..yeye juzi juzi ndio zamani yake...
     
  5. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Mkuu nakumbuka Nilikuwa primary lakini mpaka leo bado nzipenda sana track za kipindi hicho kama MATCHATCHA ya Diblo Dibala, Kuna kitu mkuu kinaitwa Rama Rama ni cha za sema nimesahau nani alikiimba kama unamkumbuka hebu nitupie jina la mwanamuziki huyo
     
  6. M

    Murwa Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. M

    Murwa Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. N

    Ntenze Member

    #8
    Jan 21, 2016
    Joined: Oct 14, 2015
    Messages: 32
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
Loading...