Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boko haram...wannigeria walifanya makosa toka mwanzo...

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mwakiluma, Jan 26, 2012.

  1. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...kundi hili la vijana la boko haram tayari limeshaingia kuwa la kigaidi...tangu mwanza hawa walikuwa ni vijana wasio na ajira waliojikusanya sehemu moja...serikali ikaficha ukweli na kuliita ni kundi la kigaidi...iwapo serikali ya nigeria ingetatua matatizo yaliyopo ya ajira kwa vijana na kutokomeza ufisadi boko wasingefika huko....serikali ilifanya makosa kwa kuwashambulia kwa silaha nziko vijana hawa ambao hapo mwanzo wala hawakuwa hata na mkuki...dunia imefichwa ukweli na kuaminishwa kuwa hili ni kundi la kiislamu....sio kweli...kutokana na matatizo makubwa ya kifisadi yafanywayo ni viongozi wasomi nchini nigeria vijana hawa wanaamini kuwa... mfumo wa kuelimisha(boko) utakuwa ni laana(haram)...
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu kijana janvini.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mbina umeanza kwa mkwara?
     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mhhhhhh.........Mwakiluma naona unaluma kweli ane wei karibu sana mkuu.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu na mikwara yako yote!
     
  7. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa inakuaje wanashambulia wakristo tu?, na wasidhambulie labda viongozi ama ofisi za umma
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah una mbwembwe sana,karibu sana JF
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Karibu JF!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu
     
Loading...