Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bofya:kwa watetezi wa mafisadi tu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babu M, Jan 16, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Maji safi ni muhimu kwa kila Binadamu.Picha hizi zinaonyesha hali hali ya upatikanaji maji katika Vijiji viwili,Solya na Kilimatinde huko Manyoni Mashariki,Singida.Mashine za Serikali hazifanyi kazi tena kutokana na ubovu hivyo watu binafsi wamewekeza za kwao na kuchaji shilingi 100 kwa Ndoo moja ya lita 20.Habari na Picha kutoka kwa Mdau Baby Bosco.
     
  2. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kero kubwa ajabu kwa taifa letu.
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Tupo tunawaza kujenga Fly-Overs wakati hata matatizo ya msingi kabisa wala hatujui kama yapo
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Prof. Mwandosya na Mhandisi Gerson Lwenge wanasemaje??
     
  5. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tunashangalia miaka 50 ya uhuru................................
     
  6. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Maeneo ya makazi yachaguliwe kwa kufuata upatikanaji wa huduma muhimu kama maji, mvua za kutosha, kutokuwepo uwezekano wa mafuriko, udongo unaofaa kwa kilimo kwa wakulima, upatikanaji wa malisho kwa wafugaji n.k.
    Elimu na maarifa ya kuishi itolewe kwa wananchi ili wasiishi maeneo ambayo ni nusu jangwa huku wakilalamika shida za maji. Pia waelimishwe kutunza vyanzo vya maji na mazingira yao kwa ujumla.
     
  7. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Abudhabi wapo jangwani lakini wana maji ya kutosha...
    Tanzania tumezungukwa na mito na maziwa kila kona lakini hatuna maji ya kutumia wala kunywa....!!!!!!!!!!!1
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Sehemu kama hii wangekuwa better off bila Mbunge hiyo pesa ya mshahara na land cruiser ikawasaidia.
     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikijiuliza viongozi wetu hawafiki sehemu zenye matatizo kama hizi au hawaoni hizi picha kwenye magazeti .Pesa ambazo tunataka kuwalipa Dowans zinaweza kujenga VISIMA 18,800 kwa thamani ya milioni 5 kwa kisima.Tutasubiri wafadhili waje kutusaidia wakati tukiangalia priorities zetu ni zipi tukaachana na vitu vya kujikweza na kuwashungulikia mafisadi, mambo kama haya yako ndani ya uwezo wetu.
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    KICHWA CHA HABARI NI MATUSI SIJAPENdA ESPECIAL MIMI SITETEI MAFISADI
     
  11. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu,
    Nilipoona hizi picha nilipata headache ya glafla...kama wewe ni kama mimi nilitaka kukuepushia matatizo.
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwanini ulifungua mkuuu inamaana unatetea mafisadi wewe!
     
Loading...