Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodyguard wa Freeman Mbowe

Discussion in 'Jamii Photos' started by BORGIAS, Jun 4, 2012.

  1. B

    BORGIAS Senior Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kwa kitambi hichi alichonacho huyu bodyguard Freeman atasalimika kweli?

    [​IMG]
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Anaitwa Swai,,usicheze nae kabsa,kitambi kisikudanganye mkuu
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    a beer balanced to perfection..
     
  4. M

    MTK JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,860
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Manta hofu; Freeman ni kamanda pia
     
  5. M

    MAKAWANI Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo alikuwa ni baunsa wa club bilicanas, naona ameula coz siku si nyingi atakuwa magogoni! Ha! Ha! Ha! Hii kali!
     
  6. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Hiyo kaka siyo kitambi ni misosi tu jamaa anafakamia misosi mingi ili imsadie kuwa na nguvu.usije ukajaribu kumsogelea muheshimiwa Mbowe maana watu watadhania umegongwa na Treni.
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamaa alivyo na mbowe waona wanaendana...Wa mkuluu vipi?
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyo. nakumbuka siku alipohenyeshwa na kitoto kidogo pale Mbowe.
     
  9. W

    WEMBE WENGE Senior Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hi thread ni Shallow sana great thinkers hawawezi kujadili personality nenda kajifunze ustaarabu.
    lete vitu vyenye tija bwana.
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Chadema kweli inapenda UMATI wa watu hivi?
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana mimi bodyguard wangu ni waukweli, hana cha kuugua au kuzidiwa na mpinzani. Je wataka kumjua?, tega sikio nikunong'oneze, anaitwa YESU KRISTO.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huyo bodyguard wa Mbowe siku moja pale Bills alichezea vibao kutoka kwa dogo mmoja wa kihindi mpaka damu...halafu Mbowe akisafiri nje ya Dar es Salaam anamuacha lakini Arusha tu ndio anaenda nae..
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kwa kile kitambi nayaamini maneno yako. ila naomba unipe detail zake kama ana uhusiano gani na mbowe huenda ni ujanja wa kupeana kibarua
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona unajichanganya sasa hiyo picha ni Arusha?Jipange sawa sawa kijana!Ajuwaaaaaaa!
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180

    hapo alipo sasa havi kwa mujibu wa picha ni ARUSHA?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ndio wana ujamaa huyo Bodygurad anaitwa Swai ni kijana wa Machame ni Family Freinds na Mbowe, mjomba wake na Mbowe na mjomba wake Swai ni marafiki wakubwa.
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    so2.jpg Na hawa wana mimba?
     
  18. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magogoni hawaendi mabaunsa! Ha haaa
     
  19. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani huwezi kuwa bodyguard mpaka uvae miwani nyeusi!
     
  20. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
Loading...