Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Body structures! Kuna ulazima wa kuendana maumbo ya mwili ili kufaidi sex?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Calnde, Aug 4, 2011.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ilivyo kawaida ya jamvi, penye wengi pana mengi na hakika haliharibiki neno.

    Hapa nina swali moja, hivi kuna ulazima wa maumbo ya mawili kati ya wapenzi/wanandoa kuendana ili kufaidi tendo la ndoa? Mfano mtu mnene awe n

    a mnene mwenzie au mwembamba awe na mwembamba au mnene kwa mwembamba, please hebu tushauriane hapa!

    Na je mwanaume mwembaba kufanya sana tendo la ndoa na mwanamke mnene/shangingi kunaweza kumpelekea mwanaume huyo kukonda zaidi?

    Maana hapa nilipohamia kuna mwanafunzi mwanachuo mwaka wa kwanza(mvulana) ni mwembamba na may be tuseme ameolewa na jimama maana
    anaishi nae as if they are married. Sasa kijana wa watu namwona anadhoofika sijajua amezidiwa na shughuli au ndo matokeo ya mzigo?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    kipendacho roho dawa..
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukimaanisha?
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu hapo ni mautundu tu ndio yanatakiwa, halafu na jinsi unavyoweza kulitumia umbo la mwenzio
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    vyovyote vile sawa...moyo ukishaamua ndo hivyo...
     
  6. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah sasa hayo mautundu ndo muhimu kumegeana, maana kama mimi mwembambaa afu jimama ndo nenee paja nasogeza kwa mikono miwili, unafanyaje hapo. . . . hauoni kuna umuhimukuendana kwa maumbo?
     
  7. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Moyo unaamua, sawa. lakini satisfaction si muhimu? sasa katika swala zima la kurishishana na kufikishana, body size hazina mchango?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    watu ukishaona wako pamoja ujue wameridhika.....
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kwa nini umeconnect unene na ushangingi??????? Wewe naona unaleta uchokozi. Ila kutokana na kusoma sana mitandao nasikia wanawake wale wanene sana inabidi mwanume uwe rijali kweli kweli or else!
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kuna wengine wako pamoja kwa misaada ya pembeni mradi siku zinasonga
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Anahitaji ushauri nasaha, huo kama sio utapiamlo, huenda anapungukiwa na kinga za mwili.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    ndio kuridhika kwenyewe huko...
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaa! hiyo kulisogeza paja moja kwa mikono miwili unaweza lifanya kiromantic zaidi ikawa mautundu! ooooohooo!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Duh! We ni noouumaaa....!
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mtu mwembamba duniani?? Ukioa mnene ukaona kama anakuzidi nguvu piga misosi uone kama na wewe hujanenepa.
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naomba nikujibu kulingana na swali lako,
    Hakuna ulazima wa kuendana maumbo ya mwili ktk sex.
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh napita tu. Usingizi kibao. Swaumu kali.
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Dah,nachojua mimi ni kuwa haijalishi una unene au wembamba gani ila kadri unavyoshughulika ndio unavyozidi kuwa na nguvu,nasema haya kwa kuwa asilimia 80 ya waliopita walikuwa na zaidi ya kilo 90.
     
  19. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I like this. . . .
     
  20. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu wapo wanaolishwa kama wazazi na bado empty set!
     
Loading...