Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Body recovered from Air France plane wreckage

Discussion in 'International Forum' started by ByaseL, May 5, 2011.

  1. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Paris (CNN) -- The body of one of the victims of Air France Flight 447 was recovered from deep in the Atlantic Ocean, French authorities said Thursday.
    Even though the body had been submerged for two years, authorities were able to locate it. It was still attached to the seat of the Air France plane, the French Foreign Ministry said.
    The announcement comes days after the cockpit voice recorder from the flight was located.
    The Air France plane crashed mysteriously nearly two years ago, killing all 228 people on board.
    The plane crashed in stormy weather en route to Paris from Brazil on June 1, 2009. It took nearly two years and a massive undersea search to locate the bulk of the wreckage.
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli wazungu ni Noma, yaani wamefatilia hadi wamepata mabaki ya ndege na vifaa muhimu, ingekuwa kwetu bongo wangeunda tume then wakala posho na wasifanye kazi. Bongo bado tupo nyuma miaka 1000.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Imetumika hela nyingi sana mkulu..usione vyaelea.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Lakini matokeo yameonekana sio sawa na sisi tusingeona matokeo !
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkubwa hii ilikuwa muhimu sana ili kusaidia uchunguzi wa kujua chanzo halisi cha ajili. Ukishajua ajali ilisababishwa na nn utaweza kuchukua hatua madhubuti dhidi ya tatizo kama hilo. Ndio maana waliikomalia sana hii issue. Kuna utakumbuka ajali ya concorde 1999 walikomaa miaka miwili kuchunguza hadi wakaja kugundua matatizo kwenye mfumo wa ndege na wakarekebisha. Sisi tuendelee tu kujivua magamba!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Matokeo yamepatikana baada ya pesa kutumika..hakuna mwujiza hapo. Hata sisi tungekuwa na hela tungefanya hivohivo.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    I believe saa ingine hata ile nafasie ya nchi yenyewe ina play part. Hao watu wako fit Technologically, scientifically, intellectually and determination in finding results na bado itakua imewachukua pesa nyingi sana. Sasa TZ na umaskini wetu huu serkali yetu itake kufanya hivyo (tena kwa kuajiri watalaam toka nje) naamin hata sisi wananchi tusingeelewa kabisa.

    Lakini hata hivyo ufaransa wanastahili pongezi...
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwani we unataka hela gani??mabilioni yote yanayopotea kwenye tume huzioni??mara leo TRA inalipwa bil 30,mara Barick inalipwa bil 200,maara dowans bil 98...mara...mara...eeh kweli watu tumetofautiana!!!
     
  9. w

    warea JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani alikuambia sisis hatuna hela? Kama hatuwezi kufanya madogo kwa hela tulizonazo, hatuwezi kufanya makubwa.
    Hela sio makaratasi. Hela ni ubongo wako, aridhi na matunda yake, na muda. Vyote hivi Mungu katujalia kuzidi hata wazungu
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Mv Bukoba imezama umbali mita 300 chini ya maji hakuna anayejishughulisha kwenda kuwaopoa ndugu zetu..hii nchi bana.
     
  11. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tofauti yetu na wao ni MTAZAMO (MINDSET); Sisi tunafikiria - NITAPATA PESA KIASI GANI? na wao wanafikiri - NITAFANIKISHAJE JUKUMU HILI ?. Kwa hiyo mtu anapopewa jukumu la kutekeleza anaangalia zaidi jinsi ya kuleta mafanikio/mabadiliko/suluhisho katika jukumu hilo. Lakini sisi tunafikiria kupitia wajibu/jukumu nililopewa nitanufaika vipi, ikiwa pamoja na kukamilisha mipango yangu kama kununua gari, kujenga nyumba n.k.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na hoja yako ni nini?
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hatuna hela labda kama unakubali kuishi kwene ndoto.
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna article nimesoma kwamba kampuni na serikali viligharamia huo mchakato. Na pesa ndefu imewatoka kuanzia kulipa fidia mpaka kwene huu uchunguzi ambao ulibidi kurejewa baada ya mwanzoni vifaa kutokufua dafu. Kama madhumuni yao yanajustify cost, wana haki ya kufanya hivo na pesa wanayo, hiyo ndio hoja yangu hapa.
     
  15. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi tulishajua chanzo cha kuzama Meli ya Mv Bukoba?
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama umeshindwa kujua hoja yangu...nothn to add coz u out of it!
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hivi wew Abdul mbona unag'ang'ania 'pesandefu' 'pesa ndefu' ...weka figure basi tuchambue vizuri...tuone kama hela yake imefika walau bil 100 ya nyumbani. Tushirikishe hiyo article uliyosoma. Weka link,acha ubabaishaji bana!!
     
  18. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo si hoja kweli wantuzidi kipesa lakini sisi tuna tatizo kubwa zaidi ya kutokuwa na pesa hata uchunguzi wa kulipuka mabomu mbagala, Gongo la Mboto uko ndani ya uwezo wetu kipesa lakini matokeo ni bilabila na juzi week iliyopita kulikuwa na tishio la kulipuka mabomu menginekambi ya Kunduchi kwa madai ya mitikisiko ya barti za kuvunjia kokoto nako yakilipuka usanii mwingine
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nataka usamaraiz hoja yako ili nijue unachoongea..naona a lot of hot air hapa.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dude what wrong with ya? umeuona mchana?
     
Loading...