Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Body language ya viongozi wetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by locust60, Feb 2, 2011.

  1. locust60

    locust60 Senior Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenyetiki wa CHADEMA wasalimiana na Raisi ambaye pia ni mwenyekiti wa CCM(chama tawala).Kutoka kwenye picha unaweza tambua yupi ni mkuu wa nchi? ni alama gani zinatambulisha ukuu wataalamu wa body language tuambieni.
     

    Attached Files:

  2. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,294
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Waweza dhani wanapendana kumbe hakuna kitu hapo,,,!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jk amempa fm updown hand(sign of oppression), fm amejitahidi ku-neutralize kwa double handler bila mafanikio, so jk ame-maintain supirior position.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kidizaini Jk kama anamuogopa Mbowe:first:
     
  5. P

    Percival JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,188
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Hizo ni alama za viongozi walio komaa. Wapinzani wanaheshimiana na kufuata kanuni na kujadiliana kikubwa kwa maslahi ya taifa
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaaaaah!!!!
     
  7. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    halafu mkuu katavi yaelekea we una maisha marefu sana mana wapenda sana kucheka.
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    on the contrary, it is just the matter of whether you are on the left or right side. on this side jk's thumb is on top on the other side it is mbowe.
     
  9. c

    chelenje JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama FM anasema "Fungasheni kabla ya 2015" la sivyo tutawatoa nduki....
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo mikono itashikwa kwa njia zote, na hizo posture zitakuwa za aina zote....ila mwisho wa siku rais ni rais tu, na akilazimisha DOWANS ilipwe italipwa tu, hata kama angekuwa amepiga magoti wakati wa kusalimiana na mbowe.
     
  12. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Mbona kama JK kaepa kidogo hivi alifikiri Mbowe anampelekea ambakati nini ya chini ya kidevu.....
     
  13. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Mbona kama JK kaepa kidogo hivi alifikiri Mbowe anampelekea ambakati nini ya chini ya kidevu...
     
  14. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Crashwire vp mbona unadilit sana post zako, au uko kiitelijensia zaidi?
     
  15. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    JK mbowe edited.JPG
     
  16. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Halafu JK kama anataka kuchomoa huo mkono apotee, si unaona hata bega lake la kulia lilivyokaa, halafu tabasamu la JK kama la kujilazimisha hivi...
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ha ha aha amelean back
     
  18. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    ni kama mbowe anasema 2likuwa tunatania 2(arusha) usiogope tuko pamoja. yes i know.
     
  19. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,241
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    I do agree with you 100%. Alimwangalia as if 'sasa umeamua kuja kunitia aibu mbele za watu??' Jasho linamtoka hahahhah hizi sinema za bure jamani raha tupu!!!Hii ni dhahiri kwamba mkulu kura uliiba sasa guilty conciousness inakusuta vibaya vibaya. Fanya mambo kieleweke ama sivyo miaka mitano itakuwa ya mateso sana.
     
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Jk kaweka pozi la picha mbowe hana time na media anajua itakuja yenyewe
     
Loading...