Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Body Language Akinadada Tafadhali Tujuzeni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GFM, Nov 16, 2010.

  1. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesoma kwenye thread kule ati wakati mwingine body language tells it all.
    Sasi mie hapa, body language inanitatiza (sijui kama ni mie au kuna wengine) naomba
    kinadada mtusaidie. Toa mfano na maana yake tafadhali, ni ktk kudumisha mahusiano.
    Kwa mfano sikumoja ….siju Preta kaamua kulala na Jens ……… sasa hapa sijui tafrisi
    yake ilikuwa nini mie nkadhani tu mwenzangu kachoka na kazi za machana ………..
    kumbe naambiwa maana yake ni kwamba …….. Don’t me tonite ..... Je hii nikweli :thinking:
     
  2. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....any way for my prspective kulala na jinsi is not body language, when talk abt body language unamaanisha kama kukonyeza, kubinua midomo,kugeuza geuza macho,kutikisa bega.....etc nadhani hapo utaunganisha na vingine ving.
    Back to ze point ladies tunatumia sana hizo body language kama unakuwa umempenda mtu na its hard for you to tell straight foward sometime unamuangalia kwa macho ya kurembue(ingawa kuna wengine ni macho yao tu)but tunaweza sana tumia viungo vyetu kuwakilisha ujumbe mahususi.
    Wana JF goodmoring:yield:
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ...body language ndo nyenzo kuu in communication kwa wadada
    -akina kaka weng hawajui tunaongea nini.....saa nyngne pia ata sisi atujui tunazungumza nin lakin our body speaks.
    -body language haidanganyi..haipotez muda na ipo frendly pbm ni katika kujua kuitumia body language...mijitu ya sociology,saikoloji ina raha katika i...!!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    @wakuchakachua...ebu ntafsirie iz picha mbili i dnt kn w hw to cal t ..ni body language o stuation language...
    1.umemkuta mama ametandika kitanda na amemwagia maua kitanda kizima na amelala na kinait dress cha utata
    2.umemkuta mama katandika shuka la kawaida tu na amelala na jeans.
    aya apo itakuwaje sasa...whch z whch on whch?
     
  5. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rose wacha nikujibu;

    1. Hapo mama ataka lala, hataki kusmbuliwa(anajifasii)... Usifikri unaitwa babu ehhhh...!!!!!

    2. Huyo mama wapili, katandika kitanda... ulale pekeo .. yeye yupo safarini.....!!!!

    Na Hicho kijicho chako ROSE bwanaaaaaiiiii !!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. M

    Mtama Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!Haya bana......Mambo hayo mie siyajui mie mtotoooo.....
     
  7. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe lakini jeans sio pajama pia, sasa hapo kuna ujumbe au hakuna
    ndio maana naomba msaada hapa
     
  8. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa Rose hapo nieleweje kama na wewe huelewi mwili wako unataka/sema nini?
     
  9. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa:smile-big:
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahhh ebu nenda uko babuuuuu wew mrongo hufai

    umenijibu urongo stak
    na leo ntalala na baibui + raba nkukomoe....:yield::yield:
     
  11. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo No 2 haiwezekani ikawa amechoka tu na amejisahau akalala na jeans, just want to not over interpret :smile-big::smile-big:
     
  12. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tega sikio wakubwa wanakuja ............:smile:
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mim naelewa..naweza zungumza na wewe kwa body language tu
    wewe tunakaaa sehemu tu kwa dk 30 tukitoka apo naweza nkakuandikia profile yako nzima juu ya abcd.....
    gestures /body language ni rahisi sana kuisoma na wala haidanganyi mimi mtu simsikilizagi maneno yake nachek action +gestures zake tu unaweza ukampata mazima anataka nini ,anawaza nini,anataka kufanya nini na unajua umfanyaje accrdngly iwe hm,ofc au popote pale....
    --wakat tupo chuo kulikuwa na vitabu ivo vya body language n alike..ata uku mtaani vipo kibaaaooo +kuna kaz nyingine ni lazma mpewe coz ya body language n saikoloj sjui nanini tena...haaaaaaaaaaaaaa nimechoka kuandika babu weeeeeeeeee byeeeeeeeeee:yield::yield:
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahha hahah amechoka?
    na joto ili la dsm?
    mmh aya
    mbona kajisahau leo tu na leo mchana tuligombana?
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    autak kijicho changu eennh?????
    niletee miwan bas jaman...macho yangu yamestak kwa kukonyeza konyeza...gve me medicine i wl stp dat!!!
     
  16. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mapenzi yanawakilishwa na vitu tofauti.

    siyo lazima kuongea, ninapokuwa na bwana mkubwa akiona mara nimemtumia ua, mara kisses, akirudi hm nipo na ukanga mmoja,madeko kwa wingi yeye mwenyewe anajua leoooo mama zimepanda,

    siku nyingine mambo yanakuwa tofauti akili inawaza pesa na yeye mwenyewe anajua
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu, siku hizi nadhani maongezi yataisha kabisa!

    1.Uvaaji wa maneno fulani inaitwa VIKUKU, nasikia inatoa ujumbe kwa walaji!
    2.Sketi fulani za mipasuo ya aina yake inatoa ujumbe muafaka, pia uvaaji chachandu!
    3.Nasikia wasichana wengine wanabeba kwenye mkoba funguo za gari na anahakikisha anakuonyesha, ili ujue kuwa hongo isipungue full-tank ya mandolin yake!
    4.Wanaotembelea baa wanajua msichana au mwanamke akichagua siti ya peke yake kwenye bar anatoa ujumbe gani!

    Body language nayo inakua, just like lugha ya maneno inavyokua!

    Nawasilisha!
     
  18. Julz

    Julz Senior Member

    #18
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red mamii utaumia, kuna watu wanajua kucheza na body language kinyama!!ndo maana kuna watu wanaitwa "players" hawa watu wanachezaga na body language tu kuwadanganya wasichana.....na tatizo la wasichana tayari wanakuwa na tafsiri zao kuhusu body language kumbe hawajui kuna wanaume wameiba vitabu vyao vya body language code!!Muulize Kimey atakuambia....
     
  19. F

    Ferds JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133

    karibu tena mama bila wewe jamvi halianuliwi mpaka ufike, nimependa uchambuzi wako, nitumie hicho kiiatbu tafadhali maana hili nalo linanisumbua, nilitoswa na mtu coz ckusoma alama za mwili wake mi nikajua anaumwa, I was about 19 at that time hadi sasa akiniona analizungumzia hilo halafu ananicheka na kunidharau, 2kikutana ananiuliza umekua au bado cku ukikua utaniambia? sasa swali hili nalo ni part ya hii body language
     
  20. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rose hujambo wewe
     
Loading...