Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Body Guard wa Kifipa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Apr 1, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati marais mbalimbali wakiwa kwenye kikao huko Geneva nchini Uswisi kulitokea majigambo ya walinzi wa marais kati ya wale wa nchi zilizoendelea na wa nchi zetu hizi.....

    Mlinzi wa Rais wa china alinyoosha mkono wake akagusa miwani yake na kuurudisha, ghafla gari lililombeba Rais wake likatokea na Rais wa China akashuka. Yule mlinzi akajisikia fahari sana kwa wenzake.

    Kuona hivyo mlinzi wa Rais wa marekani akaamua kuonyesha kuwa wao ni namba moja akakohoa kidogo na mara hiyo gari la Rais wa marekani likatokea na Rais wa marekani akashuka. Yule mlinzi akajisikia fahari mno kwa teknolojia yao ya mawasiliano.

    Walinzi wa Afrika wakajisikia vibaya sana mbele ya wenzao.

    Ghafla mlinzi wa Rais wa Tanzania ambaye ni kijana wa kifipa akapigiwa simu na walinzi wengine na kumuuliza kama Rais anaweza kuletwa mahala hapo.
    Huku walinzi wa kizungu wakiwa wanacheka sana kuona teknolojia inayotumika ilivyo ya kizamani, Mlinzi wa kifipa akajibu '' subiri kwanza nataka nitoe somo hapa''

    Akatulia kimya huku marais wakiwa eneo la wazi nje wakisalimiana na wajumbe wa mkutano, ghafla akaingiza mkono mfukoni akatoa hirizi na kuitupa chini kisha akaiokota na kutoa mwamvuli na kujikinga. Ghafla ikaanguka mvua kubwa sana na kuwalowesha marais wote waliokuwepo. Baada ya dakika moja mvua ikakatika kabisa.

    Akapiga simu na kuwaambia wenzake ''sasa Rais anaweza kuja''

    Wale walinzi wa marekani wakabaki wanakodoa macho huku wakiuliza.

    ''what kind of intercom is that?''
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha! nimeipenda hii, kumbe Tanzania tupo fit
     
  3. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    tehe..
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uh!:noidea:
     
  5. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo ya teknolojia ya ulinzi hayoooo....
     
  6. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hako kajamaa kanageukageuka, niambie mapema nivalishe kompyuta yangu koti la mvua.
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii nzuri hasa kwa kuonyesha utamaduni wetu!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    he he heeeeeehh!!! Nimeipenda hii, njooni huku ili mshuhudie hayo aliyosema Komedi!!!
     
  9. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Obama lazima aombe msaada.
     
  10. s

    senani New Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    you made my day, thank you K
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh...,iko juu sana...
     
  12. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na teknolinzi yetu.
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mbavu zangu eeeeh
     
  14. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Spea zipo dada cheka mpaka uzichomoe...
     
  15. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Hivi waafrika ndiyo tuko nyuma kwa kila kitu? mmh ni utani ila unaudhi ktk certain degree
     
  16. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unakumbuka fimbo ya Musa kuwa nyoka na mchezo mzima ulioendelea pale kama wewe ni mtu wa dini? Jiulize maendeleo ya dunia hii maana yake ni nini? Kwamba wanadamu wameendelea leo kuliko alivyokuwa ameendelea Mungu siku za kina Musa?

    No I mean don't worry mkuu, hizi jokes nyingine kuzielewa...you need to be a genius!!!!
     
  17. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hebu wacha kuchukuwa kila kitu seriously utadondoka kwa pressure kijana. Cheka kidogo uendelee na maisha.
     
  18. s

    sugi JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Weeeeee!utamaduni gani?
     
  19. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    wa kutumia hirizi kwenye swala zima la ulinzi wa rais.
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ulinzi shirikishi
     
Loading...