Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya wadhamini muhimbili ni kina nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOYCE PAUL, Jul 2, 2012.

  1. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani wana jamvi naomba kwa wale mnaojua mnijuze bodi ya wadhamini hospitali ni akina nani na wamewekwa na nani?na je ni madokta au?kwa majina yao tafadhari mtu anayeijua hiyo bodi na tuchambue cv zao...
     
  2. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    rais na waziri ndo wanaowachagua na zaid wanapeana kiushikaji tu,
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mara ya mwisho katika kumbukumbu zangu mwenyekiti wa bodi alikuwa Abrahaman kinana
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Kinana si chaguo sahihi ndiyo maana Muhimbili imechoka.

     
Loading...