Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya Tanesco yakalia kuti kavu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgomba101, Oct 4, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Takribani miezi miwili na ushei tangu Bodi ya Shirika la Umeme nchini (Tanesco) kuwasimamisha kazi viongozi wakuu wa shirika hilo akiwamo Mkurugenzi Mkuu, William Mhando na wenzake watatu kwa tuhuma za ubadhirifu na matumizi mabaya ya madaraka, wizara mama ya shirika hilo, imetangaza kuwa itaivunja bodi hiyo ili kuisuka upya kwa kuingiza watu wenye upeo na uzalendo.

    Tamko kwamba bodi hiyo sasa imekalia kuti kavu lilitolewa jana na Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Stephen Masele, alipokuwa akizindua kitabu chenye taarifa kuhusu Haki za Binadamu na Biashara/Uwekezaji nchini kilichoandaliwa na Kituo cha Sheria na Haki za Binadamu (LHRC).

    Julai 14, mwaka huu bodi ya Tanesco chini ya Mwenyekiti wake, Janerali Mstaafu, Robert Mboma, iliwasimamisha kazi Mhando; Naibu Mkurugenzi Mtendaji Huduma za Shirika, Robert Shemhilu, Ofisa Mkuu wa Fedha Lusekelo Kassanga na Meneja Mwandamizi, Manunuzi Harun Mattambo.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Safi sana Profesa Muhongo. safisha uozo wote hapo Tanesco.
     
Loading...