Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Simolunda, Oct 4, 2012.

  1. S

    Simolunda JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi bodi ya mkopo wa elimu ya juu.vipi kuhusu wale continous students walioomba tena sijasikia kauli yoyote mpaka sasa.na vyuo ndo vinafunguliwa.
     
  2. c

    chipande Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    , BADO NI KITENDAWILI haya ni madhara ya siasa ktd elimu. em mwnye maelezo ya kutosha tunaomba afunguke ktk hilo
     
Loading...