Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana Mnyonge, Dec 27, 2011.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamani mwenye taarifa atujuze kuhusu bodi ya mikopo washaita watu kwa ajili ya inetrview au wanaita lini kwa anayejua naomba kuwasilisha
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Kazi za siku hizi zilivyo za kujuana unaweza kuta watu washaanza kazi
     
  3. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Aise kuwa mjasiriamali,kaz ni noma kamanda!
     
  4. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    zile nafasi zilikuwa na watu ni hivi kulikuwa na watu wanafanya kama casual labour then ili waajiriwe ilitakiwa nafasi zitangazwe so walifuata utaratibu huo wakutangaza ila walioajiriwa ndo hao waliokuwa wanafanya kazi humo.pole sana ndiyo tanzania yetu hiyo
     
  5. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tafta sehem nyingne pale wenyewe wameshachukua nafasi zao.
     
Loading...