Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bulah, Aug 20, 2011.

  1. B

    Bulah JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Eti waungwana... Bodi ya mikopo wanatoa mikopo kwa wale ambao ni fresh frm xul tu??? Nihabarisheni mlio karibu na newz
     
  2. m

    maoniyangu Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa wanatoa kwa wote provided umeomba na umefikia vigezo
     
  3. B

    Bulah JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    "nimeangalia habari ya chanel ten leo wanasema mwaka huu watawapa mikopo wanaotoka shule moja kwa moja tu
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kikubwa vigezo si form six tu ingia kwenye link tao
     
  5. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Eti jama hata kama unaxoma chuo cha private unapata mkopo?
     
  6. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kumbe una majibu afu unauliza. mwaka jana ilikuwa sio razima fresh frm school. kama ndo utaratibu mpya umetangazwa ndo utuambie. na nani katangaza?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuanzia mwaka huu,utaratbu ni kwa form six 2,equevalent qualifications wamekua excluded...cjui hi nchi 2naelekea wap kwa kweli.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    provided kwamba una vigezo vya kupata mkopo,hata ukiwa wap,utaupata 2 mkuu.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu hapa na shaka mbona waliandika kwenye link yao kuwa ni mtu yeyote anaeingia chuo au aliyeko chuo sasa mkuu mbona hazina uhakika wowote habari zako...
     
Loading...