Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo yatafuna hela za wanafunzi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CRITO, Sep 8, 2012.

  1. C

    CRITO Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    wametoa financial statement inayoonekana wanamdai milioni 7 wakati hadaiwi kiasi hicho.wameiba hela zake,amenyimwa vyeti na bado hajapata ajira.
     

    Attached Files:

  2. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    aisee hiyo ni hatari mno duuuu
     
  3. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    serikali inamsubiri mungu aamue
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh! Kumbe wanabambika watu madeni eeh?
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Bodi ya mikopo ya elimu ya juu ni kichaka cha wezi tuuu, sijui kwa nini mkaguzi wa hesabu za serikali hakagui pale!
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    watatuua
     
  7. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vp bod ivunjwe then iundwe upya.
     
  8. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ila yote kwa yote....tunafurahia sana na tuna hamu sana na loan!!! ivi tunajua kuna kulipa kweli??? je yaliyomkuta huyo jamaa yakikukuta itakuaje???? ila ndo hamna jinsi hamna loni hamna chuo!!! mungu bariki tz mungu walaani mafisadi hasa wa loan board!!
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    "wametoa financial statement inayoonekana wanamdai milioni 7 wakati hadaiwi kiasi hicho" unamaana alichukua mkopo sio? na je fedha halali anadaiwa kiasi gani
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwanini hajaariwa mtu aliyesoma B.A Ed? Wahitimu wa 2011 si wameajiriwa wote?
     
  11. C

    CRITO Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiasi anachodaiwa kwenye hiyo mil 7 toa mil 2 ya ada ya mwaka wa kwanza na wa pili.ambazo hazikulipwa.kuhusu kuajiriwa,jina lake lilitoka kama wengine,na alipangiwa na wizara akaripoti bukoba vijijini,akaenda kuripoti,ila mkurugenzi akakataa kumpangia kituo hadi awe na transcript,ambazo zilikuwa bado kutolewa wakati huo.alipoomba chuoni provisional result,ndipo akaambiwa habari za deni na kunyimwa,so bkb vijijini wakasema hawawezi kumpangia kituo.juu ya sarakasi za ajira hii nalo lina utata wake pia tutamwaga hapa wakati mwingine,bado tunatafuta vielelezo
     
Loading...