Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo yafanya kweli.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kazuramimba, Sep 17, 2012.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa toka bodi ya mikopo imebainisha kuwa mgodi huo unaotegemewa na watoto wengi wa mkulima upo taabani kifedha kutokana na ufisadi mkubwa unaofanywa na viongozi wa juu wa sekta hiyo nyeti.Habari nyeti zilizolifikia gazeti la Nipashe ni kuwa kumekuwepo na semina elekezi zisizoisha pamoja na tabia ya kujipandishia mishahara na posho mbalimbali zisizo na mshiko.Imedaiwa kuwa pamoja na bodi kukana taarifa hizo ukweli umeendelea kuwahukumu.Hii inatokana na tukio la hivi majuzi la kujiongezea mishahara kufikia milion 7 na maposho kibao ikiwemo ya mavazi,kujikimu,nyumba na nyingine nyingi.KAZ KWENU MASKIN MNAO WATEGEMEA.
     
  2. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    We unayejifanya sio maskini ukute ndo bonge la fukara afu unasubiri boom kwa hamu kweli.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Oya mkubwa wengine tuna presha, hiyo title yako khaaaa!!!!
    :hatari: :hatari:
     
  4. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Masaburi yako yana matatizo heading na ulichoandika haviendani kabisa...jaribu kuwa serious kidogo Taarifa zinazohusu mkopo zinahusu pia mustakabali wa maisha ya watu kwahiyo ni muhimu sana.Mtu akisoma title picha anayopata nikwamba Bodi imetoa majina akiingia kwenye thread yenyewe anakuta ni upuuzi tu.
     
  5. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mh nilijua kimetokaaa
     
  6. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rudi shule kwanza ili ufundishwe namna ya kutengeneza kichwa cha habari na kuwianisha na habari yenyewe!!
    We jamaa ulichokiandika haya ni matusi siyo tetesi tena 'umaskini'unauma kuliko kidonda
     
  7. A

    Arnold Ndosi Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama Wewe Ni Mwandishi Wa Vitabu,magazeti Au Matini Zozote Utakuwa Mwandishi Kichaa.kama Mdaku Bwana,unaandikaje Kama Gazet La Udaku Linalo Andka Title Tofaut Na Habari? Usi2zngue,kwani Wewe Ni News Reporter Wa Nipashe?....! Alah!
     
  8. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ambeye c maskin ulifuatlia tarfa yanin
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    MOD naona kuwe na namna mtu aweze edit heading yake maana apa ni sawa na kuongelea vitu viwili tofauti
     
  10. m

    mazegenuka Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAZ KWENU MASKIN MNAO WATEGEMEA,wewe ni bonge la fara....kwa hiyo kauli yako sio wote wanaotegemea boom ni maskin
     
  11. c

    cheche19 Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we acha uongo bwana,loan board tayari wameshachukua cheki kutoka hazina,bado tu wanavutia kasi kutoa majina
     
  12. X

    X.800 Senior Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona kichwa cha habar na habar ni tofaut?
     
  13. l

    linus hotter New Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chokojike mtoto wewe mbona unajishoo kshamba bundle ya jego inakuzuzua unaandika uchoko mbele ya jamii...
     
  14. T

    Tango one Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msameheni tu jamani yanamtosha hayo msimwongezee atalemewa
     
Loading...