Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BODI YA MIKOPO washaita kweli coz ni robo mwaka SASA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tungaraza Jr, Mar 12, 2012.

  1. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mwenye mchakato wa kilichoendelea? Kulikua na nafasi kama 17 hivi pale, cha kushangaza hadi leo kimya au wanatusahaulisha kwanza?
     
  2. b

    bebiwilli Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakumbuka niliitwa kwenye oral tarehe 24 mwezi january,bt nimecheck na wenzangu tuliofanya oral baadhi washapigiwa simu waende kazini since tarehe 7 mwezi wa pili.kifup watu washaanza kazi.
     
  3. d

    dav22 JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ishakula kwako mdau....
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu watu washaajiliwa muda mrefu,kuna mtu namfahamu kaitwa last month....!never give up
     
Loading...