Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo wana lao jambo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kauzu B, Oct 13, 2011.

  1. K

    Kauzu B Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachuo mkijaribu kuangalia website ya bodi ya mikopo ,wametoa vijisababu vingine za watu kukosa mkopo, ili kupata huo mkopo wanatakiwa kurekebisha hayo makosa na ukifuatilia wengi wao ni watu wa education ,science na engineering.je? Kuna ukweli wowote wanaposema budget exaustion while baadhi ya faculty there is no budget exaustion. Bodi imetudhihirishia kwamba pesa zipo ila hawajaamua kuzitoa , so they want us to use alternative approach "togather we can"
     
  2. N

    NIMIMI Senior Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili liko wazi.
     
  3. m

    mapain Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bodi kama mchezo wa kamari why walio apply na diploma..kwenda degree n wanavigezo wawatose eti pay hamna n wamelamba ela ya ya application form..wizi mtupu...........
     
  4. Z

    Zidy Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nasikia waliokosa mkopo jumatatu wanaelekea wizara ya elimu..kwa anaye jua hiyo ishu anitaarifu fresh ili sisi wa mikoani tuje huko
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    cjaisikia hyo!
     
  6. s

    siyenda Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii bodi ya mikopo ni fisadi,na fisadi yeyote inabidi tupambane naye bila woga
     
  7. K

    Kebara Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wauaji wakubwa! Wamenibania mkopo, wakat kaul mbiu ni 'mkoto kwa wahitaji." mi naona kawambwa kaz imemshinda ni bora apelekwe utamadun. Na kaul zake za ajabu et kusoma univ ni jukumu la mzaz na si selikari" mbona wao wamesoma bure! C ndo wametuwekea masharti!
     
  8. K

    King kilipa Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio siri huu ni usaliti mkubwa angeamka nyerere ingefahamika tu!
     
  9. R

    Rajo Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan unavowataja bod moyon unankereketa vby mno!,swal la mcng n kua hzo hela wameztoa wap huku walsema pesa zmekwisha kama sio utan wanaoufanya,ngoja 2waache wafanye wanalolijua!
     
Loading...