Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo: Vijana CCM ni wazushi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sulphadoxine, Jan 26, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    BODI ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu(HESLB), imeurarua Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM), kutokana na kile ilichokiita ni kutoa taarifa, "za kizushi na za kukurupuka," na kutaka isigeuzwe jimbo la uchaguzi la wanasiasa.Tamko hilo la HESLB chini ya kichwa cha habari, "Bodi ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu haihusiki na Migomo ya hivi karibuni katika Vyuo vya Elimu ya Juu," linajibu mapigo ya tamko la UVCCM, lililotaka mapinduzi ndani ya bodi hiyo ikiituhumu kushindwa kukidhi mahitaji ya wanafunzi wa elimu ya juu nchini.

    Hata hivyo, ikitoa ufafanuzi wa tuhuma moja hadi nyingine kati ya zilizoelekezwa kwake, bodi ilipiga kombora ikisema, "mmoja wa viongozi UVCCM, amekitolea mfano Chuo Kikuu kishiriki Mkwawa (MUCE) kama mfano, wakati akitoa tamko la kukurupuka dhidi ya bodi bila hata kufanya uchunguzi wa sababu za ndani za migomo ya wanafunzi wa vyuo."

    Vijana hao wa CCM katika tamko lao, walisema, “UVCCM umebaini kuna urasimu unaofanywa na watendaji na haiingii akilini, Mkwawa University wagome kwa kutolipwa posho zao na baada ya siku moja walipwe posho zao baada ya kugoma. Jambo hili si utamaduni wa vijana wa Kitanzania, wale wote wanaohusika CCM ichukue hatua,”


     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli ni wanafiki watupu. Wakumbuke mwaka 2004 chini ya Deodurius Kamala walitoa tamko la kussuport bodi hiyo. Wakati huo chuo kikuu walifukuzwa kwa kugomea muswada huo na kama mnakumbuka Bwana David Tweve aliongoza mgomo huo, sasa leo iweje bodi iwe mbaya mbele ya macho yao ? Takataka tu.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    UVCCM's poor calculations, hawakumbuki hata mambo ya jana tu. Na hao ndiyo eti viongozi watarajiwa!!
     
  4. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na katika mkutano wao na Jukwaa la Wahariri walisema 'No research No right to speak'.....sasa sjui walifanya research gani? Tusubiri watareact vp!

    Na kwa upande mwingine ndicho nilichotarajia kutoka Bodi (HESLB) wasingekaa kimya wakati kitumbua chao kinamwagiwa mchanga...
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ndo thinking capacity yao ilipoishia!...
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Jamaa ni wazush sio kidogo....wanajiandaa kurithi mikoba
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CCM ichukue hatua?? these i.diots are on drugs! lol
     
  8. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nasikia kichefuchefu nikisikia kitu kinachoitwa UVCCM..........!
     
  9. Magpie

    Magpie Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa ningewaona wamaana kama wangeanza kufuatilia agizo la mwenyekiti wao wa taifa ccm, kuhusu swala la bodi la kua na account yao ambayo hela toka hazina zingeiingia moja kwa moja na kuachana na mtindo wa hela hizo za mikopo kwa wanafunzi kupitia wizara ya elimu na baadae zipilekwe bodi... je limetekelezwa... ?!!!
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo inaonesha jinsi hawa vijana wa ccm walivyo na mawazo mgando... vijana wanamawazo sawasawa na wazee wao, hawana fikra mpya... lakini ukiangalia kwa umakini kabisa hawa vijana walitumia karata ya bodi ili kujaribu kurudisha fikra za vijana kwenye chama chao, kitu ambacho hakitofanikiwa kamwe kwani vijana washachoka na mienendo yao....:sick:
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kusikia UVCCM nimeshatapika.......................so no comment.
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Hongera sana bodi mikopo mnajitahidi sana najuaa kuna urasimu sana wizara fedha hadi wizara yenu pia mnapewa pesa mafungu mafungu sana.......ila mnajtahidi hao uvccm nafikiria muda wao umefika watafute shughuli ingine pale isiwe kijiwe cha kuficha njaa zao....watafute kazii zingine wafanye waache unafiki!
     
  13. m

    matawi JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Salhadoxine mbona hujatupa nyama kwenye mada yako jinsi bodi ya mikopo ilivyojibu hoja za uvccm? Nilivyoona kichwa cha habari nilitegemea utatupa fulldata
     
  14. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wazushi si kidogo! wameona njia ya kupata wafuasi wengi sasa ni maandamano ya kupinga, wanampinga nani? kwa nini wasimwambie Mwenyekiti wa Chama chao asiishughulikie Bodi ya Mikopo! Maajabu ndo sihasa!
     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wote ni wale wale tu coin moja pande tofautiiiiiiiiiii
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa UVCCM wameshaona chama chao kinakufa sasa wanatafuta pakutokea.......Tumewasomaaaaaa......tumewafahamuuuuuu.......Tumewagunduaaaaaaa...........HATUDANGANYIKI!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. N

    Ndeusoho Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chuo Kikuu wamepinga mawazo ya UVCCM. Sasa wanajiharibia kudandia hoja zisizowahusu za kutaka kuwawajibisha watu ambao hawakuwaweka kwenye BODI. Labda wana agenda ya siri ila wameingia vibaya. Wajipange waanze upya.
     
Loading...