Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo tukumbuken watoto wa wakulima.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Meme.com, Jan 6, 2012.

  1. M

    Meme.com Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bodi ya mikopo,napenda kuwapongeza kwa kaz nzur ya kuwasaidia wanafunz wa elimu ya juu kwa kuwapa mikopo ambayo kwa namna 1 ama nyingne inawasaidia wanafunz kugharamia baadh ya gharama mbalimbali. Lakin kiukwel n kwamba lengo lenu la kuwasaidia wanafunz lipo zaid kimatabaka kwan hasa tunaostahl kupata hatupat na wasiostahl ndio wanapata! 2nahtaj mkopo il 2some jaman!
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    maisha magum jaman, kwa cc budget exhausted, ebu angalia wenzetu wamecheleweshewa tu, ila wamehaha na kufulia mpaka huruma, sisi je tusionao kabisa!
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Peleka huu Uzi jukwaa la Elimu
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wasiostahili unawapima kwa vigezo gani mkuu?
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani kwa kuangalia uwezo wa wazazi wa mtu,kama wazazi wa mwanafunzi wanauwezo wa kumlipia mwanaye haina haja kuchukua mkopo,tatizo watu walijaza taarifa za uongo kwenye form zao,na rushwa ilitawala ndo maana watoto wa wakulima wenye kipato cha chini kabisa tukakosa mikopo na hatimaye tukabaki mitaani!
     
Loading...