Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya Mikopo na tume ya kukusanya maoni.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msouth, May 11, 2011.

  1. M

    Msouth Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF vipo vitu ambavyo ukitumia muda wako mwingi kuvitafakari unakosa majibu. Hivi karibuni tulisikia kuundwa kwa Tume ya kukusanya maoni katika vyuo vikuu kama suluhisho kwa matatizo ya mikopo kwa wanafunzi. Ninachojiuliza haya maoni yanakusanywa wapi? Mbona kimya? Mwisho wa hii tume nadhani ilikuwa mwezi wa 4. Vipi kuhusu ushirikishwaji wa wanafunzi wote mbali na kuonana na viongozi waandamizi katika vyuo? Binafsi nachanganyikiwa ninaposikia hata hiyo mikopo ya wanafunzi inakopwa mahali ili kuwakopesha wanafunzi. Jamani Tume msije kuwa 'gamba'. Nawasilisha.
     
  2. M

    Msouth Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF vipo vitu ambavyo ukitumia muda wako mwingi kuvitafakari unakosa majibu. Hivi karibuni tulisikia kuundwa kwa Tume ya kukusanya maoni katika vyuo vikuu kama suluhisho kwa matatizo ya mikopo kwa wanafunzi. Ninachojiuliza haya maoni yanakusanywa wapi? Mbona kimya? Mwisho wa hii tume nadhani ilikuwa mwezi wa 4. Vipi kuhusu ushirikishwaji wa wanafunzi wote mbali na kuonana na viongozi waandamizi katika vyuo? Binafsi nachanganyikiwa ninaposikia hata hiyo mikopo ya wanafunzi inakopwa mahali ili kuwakopesha wanafunzi. Jamani Tume msije kuwa 'gamba'. Nawasilisha.
     
Loading...