Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo na tume ya kukusanya maoni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msouth, Apr 21, 2011.

  1. M

    Msouth Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF! hii bodi ya mikopo hivi kweli bado tunaihitaji? Faida zake ni zipi? Halafu hii tume iliyoundwa maoni inayakusanyia wapi? Mbona wasomi tunapigika? Wana jamvi naomba tuwashauri hawa bodi au nalo ni gamba livuliwe? Nani wa kulivua...!
     
Loading...