Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo na ada ya wanafunzi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Uparo, Jun 4, 2012.

  1. U

    Uparo Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Wanafunzi waliomaliza mwaka wa tatu ktk mwaka wa masomo 2010/11 ktk chuo kikuu cha dodoma na waliokuwa wanalipiwa ada na bodi ya mkopo hatimaye wamenyimwa vyeti vyao kwa maelezo kuwa wanadaiwa ada ambayo bodi ilitakiwa kuwalipia na hata hivyo wengi wa wanafunzi hao walikuwa wakisaini ada zilizokuwa zinatumwa na haieleweki tatizo nn hata hivyo wahasibu husika ktk kitivo cha lugha na sayansi jamii wanadai kuwa bodi hawakulipa hela.kesho naenda kwenye ofisi ndogo ya bodi huku dodoma then nitawajuza.source mm mwenyewe
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Hii ndio tz!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Duh!asa hapo watoto wa wakulima itakuaje?
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ili ccm iendelee kutawala ni lazima iwanyime wanafunzi wengi mikopo ili waendelee kuwa wajinga.
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Huu sasa ni upuuuzi, yani mtu unasoma miaka mitatu, hawakwambii kwamba unadaiwa ada kiasi fulani ambacho bodi hawakukulipia, kisha wanasubiri unapokuja kuchukua cheti chako ndo wanakwambia madudu haya?

    Ina maana hicho chuo kilikuwa hakina wahasibu? nakama wapo, walipokuwa wanafunga hesabu za mwaka katika ada,hawakugundua mapema kuwa kuna upungufu wa ada wawaambie kabla hamjaondoka/maliza chuo?
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Itabidi wahitimu walioko mikoani waliokuwa wanasoma UDOM wajiridhishe kwanza kama ada yao ililipwa kabla ya kusafiri kwenda Dodoma kuchukua vyeti vyao.
     
  7. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Makubwa
     
  8. s

    suli Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    katika vi2 ambavyo i can declare openly kabisa ni 'udom kuna tatizo la kiutawala' yule prof wa kiswahili ambaye ndo mkubwa wa utawala na fedha ni KIMEO. haiwezekan kabisa katka hali ya kawaida ukahamishia matatizo ya bodi ya mkopo kwa wanafunzi! huu ni ujinga? hii ni kama ugomvi wa baba na mama chumban unawarushia watoto ambao hawajui chochote ?
     
Loading...