Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo, mtalipa lini hili deni-754,524,000?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gwankaja, Nov 29, 2011.

  1. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 886
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 180
    Idadi kubwa ya wanafunzi wa UDSM hawajalipiwa ada katika vipindi tofauti vya masomo. Na wengi wameshindwa kufanya clearence kutokana na madeni hayo. Bodi wamepelekea invoice toka 3-10-2011, lakini cha ajabu deni halijalipwa na wanafunzi wanalazimika kufatilia wenyewe. Mytake: Bodi fanyeni uungwana mlipe hilo deni ikiwa yalikuwa ni makosa ya kibinadamu, mbali na hivyo mtasababisha matatizo yasiyo ya lazima.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    This cantri bana, hakika ubabaishaji hauwez kuisha.
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmm kweli mtasoma vijana wa Tz..Ninamashaka sana..
     
  4. M

    Mzee Kijana JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kama haya yana ukweli basi kazi tunayo! Hivi watasoma wanetu kweli kwa mambo haya? Oh! Mungu tunusuru WATZ.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    kazi ipo
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Bodi wanajihami sana pale, unaweza ukaishia kuonana na walinzi tu pale
     
  7. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mi napita hayo tu ila nitarudi
     
Loading...