Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo mambo yameiva muda wowote kuanzia siku ya leo mambo yatakuwa hadharani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MKINDE, Sep 11, 2012.

  1. M

    MKINDE Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana ndugu nimepata taarifa sasa hivi kupitia mwana dodoso mwenzangu aliye ndani ya HESLB na amenihakikishia ya kwamba taratibu zote za ku-upload majina ya wanafunzi waliopata mikopo ya elimu ya juu umefikia tamati hivyo muda wowote kuanzia sasa tuelekeze macho yetu ndani ya Welcome to HESLB tukajionee wenyewe mambo ya bodi. Kwa mliotembelea website ya HESLB sasa hivi mtaona baadhi ya mabadiliko katika website hiyo kwani hata kale ka alama ka-new hakaonikani tena. Mjumbe hafungwi. asanteni nimefikisha.
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa hasa zikiwa za kweli.
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    tushawazoea...nyie ni wale wale akina pokofome....
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Labda!! Embu ngoja tusubiri tujionee.
     
  5. A

    Apex JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes kaka weka w2 mapresha 100%,mm cool mpaka k2 kitema chenyewe.
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Haya bhana,ujumbe nimeupata lakini! Acha tuone,kwasababu ni lazima watoe,watatoa tu.Tatizo yasipotoka,na wewe ndo hatutakuona tena humu jukwaa la Elimu. Ngoja tuone.
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    toka j3 last week nimeweka page ya HESLB kama home page, kule juu kulikokua na kile ki lebo cha NEW kulikua na link mbili
    APPEAL RESULTS & LOAN DEFAULTERS/WADAIWA
    toka jana hayo mabadiliko nimeyaona, inawezekana mambo yameiva atii.
     
  8. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    lets wait and see
     
  9. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    We ulisemaje time ile?
     
  10. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    we ze duduz siulisema chanzo chako kimesema bodi ya mikopo haina hela,na inawezaenda hadi october? Inaonyesha chanzo chako sio cha uhakika.
     
  11. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nikiona neno heslb mwili unanisisimka
     
  12. J

    JUNK MASTER Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    wazinguaji tushawazoea
     
  13. malickhero

    malickhero Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    thanx 4 update yako
     
  14. y

    yuda yudae Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2subr 2one
     
  15. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    nasema hivyo kwa sababu naona jamaa anawadanganya hakuna cha wiki hii or wiki inayokuja na wiki ya kesho kutwa !!
     
  16. mnoel

    mnoel Senior Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    yaleyale tu,
    kikwete kumuita jk!
     
  17. M

    MWINDAJI Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    poa mkuu we are together manake tunahamu na hii mikopo duh
     
  18. B

    Best Mzava Senior Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani huo utakuwa ni msiba wa pili kwawale watakaopigwa NIL
     
  19. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole xana mkuu,
     
  20. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Vijana ingawa hii ni serikali ya Magamba,bado naamini kuwa watajitahidi kutoa mikopo kwa watu wote ambao kwa kweli ni wahitaji wa mikopo, msijali si unajua sisi ndio wapiga kura mwaka 2015 hawawezi kufanya upuuzi wa kutubania mikopo sie wakina kayumba hata kama tumechaguliwa non priority coarses
     
Loading...