Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BODI ya MIKOPO kuweni 'serious'...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 13, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,470
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Tangu juma lililopita,mtandao wenu haukubali kufanya kazi ipasayo. Kazi ya kusajili wakata rufaa waliokosa mikopo kwa mara ya kwanza. Sasa hawa wanafunzi 'wataapilije'? Acheni upuuzi wenu...muwe serious na mambo yenu...
     
Loading...