Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo kutoa upya mikopo tar. 25/9/2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KAUZUDAGAA, Sep 24, 2012.

  1. K

    KAUZUDAGAA Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bodi ya mikopo kwa wanafunzi elimu ya juu imetangazwa kuwa watatoa upya list ya majina ya wanafunzi waliopata mkopo kwa kugawa kama ifuatavyo
    BOOKS & STATIONERY
    MEALS & ALOWANCE
    FIELD ALOWANCE
    SPECIAL FACULTY na
    SKULI FEES.
    Nawasilisha hoja.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Source??
     
  3. K

    KAUZUDAGAA Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Source Mimi mwenyewe
     
  4. j

    jon billz jr Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ni ya kwel hayo maana kukosa mkopo inatuumiza acha tu
     
  5. K

    KAUZUDAGAA Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana bwana kwan ww ulichaguliwa koz gan na chuo gan?
     
  6. j

    jackson george Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    let wait iyo loan brkdown
     
  7. B

    Best Mzava Senior Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona cjakupa nikwamba watatoa mwongozo kwamba ktk amount uliyopata,lets say meals and accmdtn ni sh ngapi,stationary ni sh ngpi,fiel na vingine au ni kwamba watatoa majina yawaliopata mkopo kwa upya kabixa
     
  8. K

    Kiny JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu kauzu ametokea fb ndo analeta mambo ya facebook hapa tumfukuze au tumripoti kwa mods kwani mkiangalia ameanzisha thread za upuuzi mwini hapa mara mwana udom aliyepinda, mara maindi mfagio na jembe chuoni nakushauri ndugu yangu kama hauna cha kuandika usinzie au ntakuripoti kwa mods sasa iv wa kupge ban.
     
  9. Transducer

    Transducer Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ushamuona eee..
    Katoa thread nyingine anaulza sare za chuoni..:D
     
  10. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 325
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Hivi huya jamaa kajiunga Jf lini mbona kama anavamia tu..
     
  11. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    ukistaajabu ya musa utaona ya falao...
     
  12. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa inabidi tumreport apigwe BAN hayuko serious!
     
  13. Persie

    Persie Senior Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    is it true kwamba huyu mtu kajiunga jf jana
    [​IMG] Member Array


    Join Date : 24th September 2012
    Posts : 13
    Rep Power : 303
    Likes Received1
    Likes Given0
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    me nmeshachoka hata kuchangia mada za huyu jamaa
     
  15. U

    Ulamaa Hemed Senior Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama VP mpotezeeni tu
     
  16. Transducer

    Transducer Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    haya bhana.
     
  17. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Kama nani pale HESLB?
     
  18. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    si kama muuza dagaa,we huoni username yake?
     
  19. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Join Date : 24th September 2012
    Posts : 13
    Rep Power : 303
    Likes Received2
    Likes Given0
    dah ndugu yangu karibu sana jf....ila huku hatuendi kiivo kuwa na facts...sio unaandika ujinga ujinga tu...by the way karibu sana jf jukwaa huru na u control domo lako ipasavyo!!!!!
     
  20. K

    KAUZUDAGAA Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    poa bana
     
Loading...