Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo: Kuna mbinu gani hapa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Dik, Jun 30, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana jf kwa wale wanafunzi wa elimu ya juu wanaonufaika na bodi ya mikopo, mwisho wa ku update taarifa ni leo 30 June lakin cha kushangaza toka asubuhi website ya bodi haifunguki kabisa!

    Tufanyeje? Hili limekaaje? Tushausiane wana jf
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We ulikua wapi siku zote hizo?
     
  3. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni uzembe wako. Mods ondoweni hii kitu katika jukwaa la siasa
     
  4. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wanataka wengi mshindwe ku-update then wawa-disqualify mkopo...
     
Loading...