Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo inatuogopa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 3, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,692
    Trophy Points: 280
    Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu ilitoa majina ya wadaiwa sugu.Wengine tuliandikwa mara mbilimbili.Tukatishwa kuwa baada ya siku 21,Bodi inatusimamisha Mahakamani au kutufilisi kupitia Wafilisi wa Bodi.Leo ni miezi mitatu tangu mikwara hiyo iwekwe mtandaoni.Mbona hadi leo kimya? Kwasababu watuhumiwa wangewajumuisha Ridhwani J.M.Kikwete? Bodi inatuogopa?
     
  2. s

    silent lion JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Acha ujinga wewe. Usione kimya ukajua mambo yameisha. Watu wanajipanga.
     
Loading...