Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bodi ya mikopo HESLB 2013/2014

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bensonlukwambe, May 16, 2013.

  1. Bensonlukwambe

    Bensonlukwambe JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nime apply mkopo HESLB kwa kufuata procedure zote , lakini kuna option moja ya ku print filled forms ndo inanichanganya , ina maana baada ya ku apply online kuna hard copy zinahitajika tena na kama zinahitajika ni tunazipeleka wapi na procedure gani za kufanya kabla ya kuzipeleka.
    cha pili niki click hiyo option inaniambia ni log in wakati nilikua nimesha log in na hata niki log in tena hakuna kinachofanyika.. help please especially with the process to follow after applying online.
     
  2. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2013
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 48
    Samahani mkuu unajua si kila kitu lazima ukilete Huku nway sikulaumu sababu hujaziprint bado
    ni hivi ukishaprinnt kuna sehemu za kusign wewe na mzazi wako wenye viti wa mtaa pamoja na kugongewa mihuri na mahakimu au wanasheria

    pia unatakiwa uambatanishe na vyeti vyako vta form four form six( hiki chaeza kua chet au result slip) cha kuzaliwa na kitambulisho hiv vinatakiwa viwe certfied mahakamani kua ni kwel vilikua part ya original baada ya hapo unatuma kwa ems kuja dar.... ukiprint hizo form utapata maelezo yote
     
  3. Black ma colour

    Black ma colour JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2013
    Joined: Nov 28, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    hard copy ni muhmu kama mdau alivyoeleza hapo juu
     
  4. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2013
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,877
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 63
    unapobonyeza option ya print,unakua na printer kwa pc?? Je umebadili browser unayotumia? Umeclear cookies? Nijuavyo,hata net ikizengua,pindi ukilog in utaendelezea pale pale ulipoishia.. Cjakuelewa ulivosema @hakuna kinachofanyika
     
  5. M

    Mubhende Senior Member

    #5
    May 18, 2013
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Ona sasa! Hii inaonesha watu wengi hawajifunzi kufanya mambo kwa umakini. Mtu anashindwa kufungua website na kusoma taarifa zinazohitajika pamoja na maelezo,anakuja kuuliza humu jf! Huu ni uvivu wa kusoma na kufikiri. Jamaa wamekuwekea link yao ya www.olas.heslb.go.tz ili uweze kuona vitu vinavyohitajika lakini wewe unakurupuka kujaza bila kusoma maelezo yaliyopo hapo. Kazi kwako mdau
     

Share This Page