Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo haina pesa kwa sasa !!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ze duduz, Sep 10, 2012.

  1. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Kwa taarifa nilizopata Hivi Punde kutoka kwa Chombo changu kinachoaminika ni Kwamba Bodi Ya mikopo << HESLB >> kwa sasa Haina Pesa Ya kutosha ya kuweza kulipia kila mwanafunzi Ada Yake Ya chuo na Inasemakana wapo taYari kutoa Majina iwapo tu Serikali kupitia kitengo Chake Cha Wizara Ya elimu itatoa Fungu la Kutosha !!

    ANGALIZO: kwa wale ndugu Zangu ambao vyuo vyao vitafunguliwa katikati Ya mwezi Huu wa 9 waanze kujichangachanga Maana HESLB hawatatoa Majina Hivi Karibu Uhakika ni Mwezi Wa kumi kwani Vyuo vingi vinategemewa kufunguliwa tarehe za mwanzo wa mwezi wa kumi !? Mwenye kuamini na amini na asiYe amini Basiii
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuhusu vyuo vya nje ambavyo tayari vimeshafunguliwa itakuwaje? Ama unaongelea vyuo vya ndani tu? Uliza hio source yako upate taarifa kamili kaka
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Fiesta 2012 bhaaaasssssi.
     
  4. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    nazungumzia vyuo vya ndani mkuu
     
  5. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mkuu iyo ya fiesta umesema wewe
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mimi nafungu tar 15 oct,sina wasiwasi tena. Najua tu mwisho wa siku watatoa hata kama ni mwezi wa 10.
     
  7. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    ndo ivyo kijana wewe nenda kasome !! Kama ulijaza kozi ya priority usiwe na wasiwasi utapata mkopo kama kawaida
     
  8. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Kama ni kuwapa mkopo watu wenye Priority pekee sasa fedha hatoshi kivipi? Kwasababu course zenye priority hazifiki 30 na waliochanguliwa hwafiki elfu 15 kweli bado hazitoshi? Na walisema ''Possible loan amount is subjected to means testing"
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa taarifa zikizo ingia hivi pute ni kwamba chanzo cha yote haya ni wale jamaa zetu TCU wamechelewa kupeleka majina HESLB
     
  10. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huu ni mwaka dume..!!a
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tena dume lilizo zeeka
     
  12. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dah acha tu man..atleast wangetoa taarifa watu waelewe moja kwamba watafanya nini..hao wanaoenda tarehe 15 sasa sijui watafanyaje..
     
  13. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mh!!!:spy:...
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nilivyo sikia nikua TCU ndo chanzo walichelewa kupeleka majina HESLB ndo maana jamaa wamechelewa,
     
  15. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sasa na hiyo ya empty slots za MUHAS ndo itakuwaje? Inamaana hawa HESLB watasubiri hadi sept 17 ambayo ndo deadline ya hzo slots za MUHAS ? Hapa itatuhusu.
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    alaf baba Riz katulia kama gaoni vile, au kwasababu mwaka huu hakune mkwewe??
     
  17. J

    JUNK MASTER Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    ndugu zeduduz kwani applicant wote wanapata mkopo ama ni wale wenye vigezo tuuuuu
     
  18. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    vp kuhusu continous na wenyewe vp au ndo pesa itachelewa kama mwaka jana wa masomo
     
  19. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi napita tu.........
     
Loading...