Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo elimu ya juu yazidi kufanya madudu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MANGUNGO, Mar 17, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wakuu!bodi ya mikopo imewanyima ela ya field wanafunzi 250 wa chuo cha RUCO na kuwapa wachache.hii dalili ya nini?
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hujatoa facts za kutosha. wachache ni wangapi? kozi zao zinafanana?
     
  3. m

    mtayeshelwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Mkuu hoja yako umeicha ikihang hewani,Inabidi ukileta hoja hum uwe na evidence za kutosha ili kuwawezeshesha wana jf waweze kuchangia
     
  4. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..waliomba mkopo?
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Waliomba na wanadhaminiwa na bodi ya mkopo.
     
Loading...