Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikop6 hii sio haki

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Machozi ya Simba, Jun 20, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Llikuuwa ni leo nilipopigwa na butwa pale nlipoenda posta hapa mbeya mjini nlipofkakulipia ems ili ntume form kwa kwel nlishanga wakaniambia ni 11,000 dah hv bodi ya mkop6 inatutakia nn sisi masikin
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa tatizo nini?? kama unaweza peleka ofisini kwao Dar.
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    hawataki upeleke moja kwa moja...hii ni biashara ya watu mkuu
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    EMS is the fastest parcel transfer ambayo iko katika maeneo mengi hapa nchini, na hizo gharama ni za EMS na sio HESLB wao walicho fanya ni kuchagua njia rahis na ya haraka, Sijui ulikua unataka watumie njia ipi???
     
  5. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dah mtanzania anapenda mteremko;hebu angalia inavyokua:kuna mtu unampa barua,kuna mtu anatunza barua,kuna mtu anasafirisha barua,kuna mtu ni dereva wa kusafirisha barua!Watu si chini ya wanne wanahusika kufikisha barua yako!Je,unaweza kuwalipa mishahara hao watu ili utume bure au kwa bei chee barua yako?
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Tena wamekupunguzia inakuwaga 11600 wakati mwingine!
     
  7. blackberry m

    blackberry m JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    Acha maneno wewe, peleka pesa wakutumie barua usije kosa na kulalamika. mbona ile 30000 umeweza bila malalamiko?
     
  8. nover

    nover Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kinachoumiza ni pamoja na garama zote hzi lakin bado mkopo ni bahati
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Niliteseka sana nilipokuwa ninaomba mkopo, ila nilipoupata, nikasahau nilivyoutesekea kwa raha zake.

    Mkuu, pambana uombe mkopo, utaona umuhimu wake.
     
  10. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Umeibiwa me mwaenyewe nime2ma pale pale Pasta MBEYA ni 10600
     
Loading...