Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya lapf ivunjwe;mkurugenzi afukuziwe mbali;wafikishwe mahakamani kujibu tuhuma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Aiwezekani sasa ifike wakati tuseme imetosha jamani jamani
    story za magazeti bila kufanyia kazi atuziitaji..kamati ya bunge imefumua wizi wa billion 1.8 za lapf wakiingia mkataba na kampuni moja uchwara aka richmond 2.na wazungu wale wameondoka mpaka sasa awajalipa lapf zaidi ya billion 1.8 za kodi ya pango pale millenium na wakapewa mkopo wa million500 awajalipa na lapf wamewafadhili kwenye huo mkopo na washenzi hao wakiongozwa na bodi kupitisha million 500 bado wapo madarakani je mnataka tuanze kufanya yanayotokea libya ndio mjue watanzania tumechoka

    rais kikwete tunaomba fukuza huyu mkurugenzi fukuza hii bodi ya washenzi atuuitaji kabisa imejaa kujipangia safari kila siku unawaona waanapangana na walalahoi pale airport kuelekea geneva london usa...wanakaa wiki mwezi hawana adabu kabisa wanatumia pesa za watanzania mnawaaachia hawa washenzi ..rais kikwete kama unataka maisha ya libya basi yako karibu kwa upuuzi unaoendelea kuulea
     
Loading...