Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya chakula Zanzibar yakamata Tende "FEKI"

Discussion in 'JF Doctor' started by mgomba101, Oct 27, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    BODI ya Chakula, Dawa na Vipodozi Zanzibar imefanikiwa kukamata tani mbili za tende zilizokwisha muda wake katika maghala mawili Mjini Zanzibar.Tende hizo zimegunduliwa zikiuzwa na wafanyabiashara wadogo wadogo (wamachinga) katika maeneo ya Darajani kwa bei ya Sh500 kwa nusu kilo na kupigwa Muhuri wa bandia kuwa zinafikia kikomo cha matumizi yake mwaka 2012.

    Ukamatwaji wa tende hizo unatokana na Operesheni ya kukagua bidhaa katika Mabucha mbali mbali ya Nyama kulikofanywa na Bodi hiyo jana katika maeneo mbali mbali ya Mjini Zanzibar.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ARVs feki! vyakula feki! Electronics equipments feki! hii nchi nayo itakuwa na viongozi FEKI tena dhaifu kwa maana halisi!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Huenda zimeingizwa na Uamsho ili kupata hela za kujiendesha kwa kushirikiana na CuF pamoja na mume wao CCM
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Cuf na uhamusho wanapenda tende nahisi watakuwa wameleta wenyewe kwa uroho wao ili wale
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi Zanzibar wanazalisha Tende? Kama hawazalishi zinatoka Nchi gani? Na kama zinatoka nje, kweli wanaotuletea Tende mbovu wanatupenda!
     
  6. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndi0 wazee wa tende na halua mabo mujaraba safi sana! Si ndi maana tunataka tujitoe kutoka tanganyiaka hawa wanatubania tende na halua za bure kutoka dubai, yemen na oman na muscat
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    hawawezi ishi bila tende hao waacheni wazile wakaharishe
     
Loading...