Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi bodi.... Bodi jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MBORROW, Sep 30, 2011.

  1. M

    MBORROW Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani watanzania utaratibu huu wa mpya wa bodi unakidhi haja ya wanavyuo?
     
  2. s

    stan b Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    utaratibu ni mbovu, yapaswa wawajibishwe
     
  3. S

    SURN JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bodi wameshindwa kaz.bora waache kabisa maana watachafua nchi sio mda mrefu.hakuna m2 anayependa kuonewa
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu, nivizuri kueleza ni utaratibu gani ili watu wachangie maana wengine walishatoka ktk system.
     
  5. m

    miksel Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hoja yako haina maana yoyote so tukueleweje elezea kwa kina
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unafikiri kila mtu anajua bodi ya mikopo bana?
    Elezea kidogo, tatizo ni nini hasa.
     
  7. Also me

    Also me Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tatzo bodi na tume zimekua nyingi, wiz mtupu, viongoz wanachekacheka 2 utadhan wamewekewa motor!.....
     
  8. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kuna issue fulan ya fedha za mikopo kupelekwa kwenye mikono ya wahasibu wa vyuoni na wanafunzi kuzichukua kwa kupanga folen badala kuwekewa kwenye a/c zao.Mi najiuliza kwamba je wahasibu hawatategeka kukimbia na rundo la hela hususan kwenye vyuo vinavyochukua wanafunzi wengi kama UDOM?
     
  9. M

    Moesk Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wory not sheria zipo if zey attempt zey gona b held liable
     
  10. s

    said kamwana Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suala si hilo tu,vp kuhusu wale waliopata chuo alafu mkopo wamekosa?unategemea nn
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Utendaji wa bodi ni mzuri, ila tatizo bajeti inabana.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    hivi una umri gani, unauliza maswali ya kijinga namna hii?
     
Loading...