Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BODABODA WAZlBA BARABARA UBUNGO MATAA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 16, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Wamejaza pikipiki zao katikati ya makutano ya barabara za Mandela na Morogoro.
    Trafiki amechanganyikiwa hajui cha kufanya, foleni ni ndefu sana.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kuna mwenzao mmoja kagongwa hapo ndio wanafanya fujo
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    duh balaa tupu!
     
  5. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu mbona km picha ya maandamano hii na wala mazingira ya ubungo?
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa....lakini ndio wenyewe hao...wanatoa mikopo ya miaka mitano(kura)......ndio nguvu yao
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo wenye magari kujidai wao ndo wenye haki ya kutumia barabara
     
  8. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    halafu huwa wanajaziwa mafuta ya Tshs.3,000/= wanafanya fujo kweli, vikigongwa wanawachomea moto magari yao!
     
  9. K

    Karry JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wajifunze sheria za barabarani na kupata leseni halali enyi wamiliki wa bodaboda acheni kuwapa vijana bodaboda zenu mtu anajifunza siku 2 tu anaingia barabarani
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ssasa wakitaaka wasigongwe na hao wanaozaliwa wataendesha nini??si lazima wapungue iili wengine waingie hao kuwaletea
    gari yetu tu ile ya maji nakwambia wanaziacha pikipiki hizo alafu unazichukua zote unapeeleka FFU anaekuja kuchukua anapigwa]
    baakora 6 anaondoka wala wasiwape adhabu kali...wao nani waigongwe amegongwa sumaye,msafara wa mama kikwete sembuse
    wao chapa bakoraaaaaaaa
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wauza mafuta wachache mmeshindwa kuwatia bakura mtaweza mabodaboda??
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ningeshangaa kama usingesema hivi!!!
    hahahahahaa!!!
    tukutuku inapata shida sana hiyo!!
    mizigo unayobeba ni 4 x 5 x 6!!
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani hakuna FFU siku hizi huko Tanzania. Au wamewekwa standby kwa ajili ya migomo ya wanafunzi?
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    na maandamano ya chadema.... laana kum hawa
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni wajibu wa serikali kulifuatilia hili
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Samaki mkunje angali mbichi..........
     
  17. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 587
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Sifahamu mazingira ya huyo aliyegongwa yalikuwaje hapo Ubungo! Ila hao madereva wa Boda Boda hapo Ubungo hujifanya wao ni wajanja na wanajua sana timing ya taa au ishara za trafiki. Wakati fulani hata kama hawajaruhusiwa wao tayari wako ndani ya road. Iko siku niliwahi simama hapo nikakaa pembeni niangalie mchezo, yaani ni Mungu tu anawaponya pale. Ukitaka kuona sinema ya bure uondoe frustrations zako nenda pale uangalie jinsi watu wanavyocheza na maisha yao kwa vyombo vya moto! Dk 20 zitakutosha kupata cha kusimulia! Na kama ni abiria ni afadhali ushuke kwenye BodaBoda mpaka avuke hilo eneo. Wako rough sana na uzembe kwa kiwango cha juu sana. Nadhani kwa sasa wamechukua nafasi ya kwanza kwa kuwa madereva hovyo wakifuatiwa na Daladala ambao wamejihalalishia kwamba wao ndo wenye mamlaka ya kuendesha barabarani. Wengine mpaki magari yenu pembeni mpaka watimize hesabu ya tajiri!
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Aisee hawa jamaa ni balaa! Juzi jumapili hapa Arusha hawa jamaa wa Boda Boda walimtia adabu mama mmoja kwa kumchomea Toyota Prado mpyaaa hata number hajaweka kisa mama huyo alimgonga mwenzao! Ukimgonga mmoja wao nawashauri bora upite juu ya kichwa chao speed 180 kuliko usisimame, hawana dini hawa wanaumoja kama Nyenyere!
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    wa primary school,na mikutano ya cdm
    baaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaas



     
Loading...