Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodaboda na taa za barabarani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dan84, Sep 14, 2012.

  1. Dan84

    Dan84 Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi hawa jamaa taratibu za kwenye mataa haziwahusu? Manaake, wao huchungulia na kukatisha fasta! Sometime mbele ya trafiki! Tz bana!
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Utakuta abiria anachekelea! "LIWALO NA LIWE" Ni Janga la Kitaifa!!
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    mimi pia nashangaa,wakat nchi za ulaya na marekan,waendesha pikipiki sheria pia zinawausu,ila africa bodaboda awafat mataa wao uchungulia tu na kuondoka,hii si sawa kabisa ajali za bodaboda ni mbaya sana
     
  4. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    haswa haswa sanawari na mianzini
     
  5. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Ni sheria nyingi hazifuatwi humu nchini ila hiyo ya Bodaboda wanaivunjia barabarani. Huko mitaani sheria nyingi sana zinavunjwa mpaka inakuwa ni kama kawaida. Hiyo ndiyo Tz bana
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio maana wanakua wa kwanza kufika muhimbili MOI ...taa nyekundu yeye anapita...ndio maana boda boda mi sipandi hata kwa dawa
     
Loading...