Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodaboda matatani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KIPANYA, Jan 4, 2011.

  1. KIPANYA

    KIPANYA Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi nashangaa hawa viongozi sijui vipi jamani? eti ikitokea ajari tu ndo wanaanza kusema tunakagua leseni za wendesha pikipiki, inamaana muda wote hawajui kuwa wanawajibu huo?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Tuseme ukweli kila siku watanzania si chini ya watatu wanafariki kutokana na ajali na wizi wa pikipiki!swali sheria inaruhusu gari ya miguu 2 kubeba abiria?
     
  3. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ok naona maada inachanganya
    kulingana na hali halisi ya nchi yetu then tunahitaji bodaboda
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    funika kombe mwanaharamu aipte :)
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwa pikipiki hizi za kichina tujiandae kuwa na walemavu wa miguu na wategemezi wa kutosha
     
Loading...