Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boda boda

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duzente Siqwente, Sep 9, 2012.

  1. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ama kweli usafiri wa boda boda unasaidia sanaa wachina endeleeni kuzalishaa
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona umesahau kusema pia unaua kuliko all types of motorvehcle currently!
     
  3. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Napanda kwa tahadhari yan asiniendeshe kama tupo kwenye mashindano na pia nikwa ninashiida yakuwahi
     
  4. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red! mhh! kwema lakini swahiba?
     
  5. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye hiyo rangi ya mnyama! mhh! Habari ya j2?
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    UMEPANDA KUANZIA WAPI? aisifuye mvua.... NENDA MNADANI DOM UKALE NYAMA YA UKWELI ONLY IF YOU ARE NOT VEGETARIAN. UKITOKA HUKO PITA ARUSHA KWA NJIA YA KONDOA-BABATI-ARUSHA NIKUPELEKE KWENYE MBUZI KWA MOROMBOO ULE MPAKA UBEBE. ANYWAY ENJOY YOUR LIFE.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Swaiba!
    Hapo si pamesahauliwa I tu mkuu ? Instead of motorvehicle ikaandikwa motorvehcle ! Au unayo mistake tofauti na hiyo? Ni kama alivyofasahau aliyefatia chini "nikiwa" aka'put "nikwa" kasahau I hivi nayo ni issue mkuu ?
    Ikakufanya ukaacha kutochangia topic ya mtoa mada ? Ukafatilia " I" ?
    Spell err ukizifatilia humu utakosa muda wa kutoa post/ku'share comments.
    Then ni rahisi sana tiny err to happen at late time !
    Sasa my dear toka huku , achana na kuwinda Digidigi twende kule kwenye Sredi ya "wakali wa hesabu" tukawinde Elephant !
     
  8. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    arushaone arusha ndo home cwez pakataa
     
  9. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa me mwnywe huwa napnda nikiwa na haraka nasty sio kila cku bt oll in oll znarahisisha
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    My fellow Duzente na wewe mtoa mada umesahau spell , kama mimi ngoja aje T.T.E ! (tickets train examiner)
     
  11. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaa haya bhana wa kurekebishaaa
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona sikuona zawadi za Mosambique ? Then hivi kule Kisw kinaongelewa wapi kwa sana? Maputo au Pemba, Nakala, or Nampula ?
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    bodaboda ni jeneza lenye gurudumu mbili
     
  14. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zawadi za mozambique zipo n kuhusu kiswahili kinaongelewa sehem kuu mbili Maputo n Nakala abt gfts zipo ww 2 hjanitafuta
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sijawahi panda boda boda na sitakaa...bado najipenda....bora nitembee kwa miguu au ka ni safari bora niahirishe
     
  16. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaa mtoto wa mjini unaogopa nn?
     
Loading...