Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boda boda wa DODOMA nawapa tano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ligendayika, Oct 31, 2012.

  1. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nipo dodoma hapa mjini kwa wiki sasa nimependa jinsi hawa waendesha pikipiki walivyo wastaarabu kwa wateja wao na huu mtindo wa kuvaa kofia mteja na dereva. mikoa mingine ifuate utaratibu huu.
     
  2. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kuna RPC anaitwa Zelothe Stephen hapo mpe hi huyo mmasai! Alivyohamia hapo miaka kadhaa iliyopita ndo alikomaa nao wawe na helmet mbili na walikua wanamchukia kweli kweli. Nadhani wamezoea sasa
     
  3. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vipi magonjwa juu ya kushare hizo helmet
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Juzi nilipanda boda saa 11 alfajili, lakini bado nilivalishwa kofia, kweli kama Dom inawezekana, pote pia ni jambo la kuamua tu, big up Zelote.
     
  5. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Unavaa mfuko wa Rambo kwanza and then Helmet.Upo hapo! SAMAHAN LAKIN
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nina wasiwasi wa kuambukizana kwa chawa na magonjwa mengine ya ngozi na mapunye. :A S angry:
     
  7. s

    spensa_e Senior Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuwa muangalifu na Magonjwa ya ngozi, na wadudu kama chawa,viroboto, kunguni
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kumbe unapanda bodaboda mpaka leo kwikwikwiwkwi unakuja jisifia huku kwa upandaji bodaboda kwiwkwiwkwiwkwiwkwi wenzio sikuhizi wanatumia ungo na mafisi ati usafiri fasta na wakistaarabu
     
Loading...