Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

boda boda booo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zamaulid, Jan 9, 2012.

  1. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    View attachment 45001
    wakuu mi ndiye agent wa hizi boda boda kama unahitaji please tuwasiliane!!ni nzuri na hazichoshi kuendesha!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    sh. ngapi moja
    na je mna discount
    na speed yake ikoje?
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    zinapatikana wapi ila nina wasiwasi zitaongeza ajali za barabarani hizi
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hii kitu brazil ndo inawezekana
     
  5. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kha! Hiyo kali.
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    tunauza kwa dola!
    discount inaendana na kupunguziwa baadhi ya vipuli kwenye boda boda yako!mfano tunaweza tukatoa tigo, ukachukua ikiwa haina tigo kabisaaa!
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    basi na hapa bongo tunataka iwezekane!
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    walah!!ya kawaida sana!!nikupe ofa ya kuja kujaribu bidha zatu!!!!
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    hapana!!ajari ni nadra sana kutokea ila raha ndo zaidi!
     
Loading...