Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bobomoa ya kiama kushuka Kimara nyumba ya Ngeleja ndani, Maige ndani ni malisho ya Tanganyka Packers

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Aug 23, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika swala zima la wavamizi haramu wa ardhi huenda Tamu na Chungu kushukia wakazi wa kimara safari hii, ni baada ya Serikali kuamua kuwakabili wa hamiaji haramu wa makazi na safari hii ni wavamizi wa eneo la Tanganyika packers baada ya wale walalahoi wa madale kubomolewa zaidi ya Nyumba mia mbili, Muda wowote kushukiwa na greda la mji.

    Source:
    Ramani ya Malisho Tanganyika Packers Jiji wanayo:
    Hukumu ya kesi Mahakamani.
    Taarifa ya mmiliki mpya wa Tanganyika packers.
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wavunje tu za hawa mafisadi,hii ya maige ni ile ya dola laki saba?
     
  3. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zaidi ya nyumba elfu 2000 kubomolewa zikiwemo hizo za wadosi
     
  4. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio hiyo, kwani ana nyumba moja.
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sheria inachukua nafasi yake bila kujali wewe ni nani au ulikuwa nani.
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280


    haya ngoja tuone hiyo sheria unayoisema kama itaigusa nyumba ya mtoto wa aliyekuwa rais wa awamu ya tatu Alhaji Dr. Ali Hassan Mwinyi ambaye ni waziri wa Afya sasa Dr. Hussein Mwinyi!!!!!

     
  7. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Kushine, Ngeleja na Maige kilichobaki tutawaomba naniiiiii ahaahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Bobomoa ya kiama kushuka kimara nyumba ya ngeleja ndani, maige ndani ni malisho ya tanganyka pac
    hapo tu hoi
    nAPITA
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mnaangalia tu hao wawili, hamuoni athari watakayopata majority ya wananchi wa kawaida?
     
  10. M

    Mpho Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sheria zinatakiwa zifuatwe kwa jiji zima tuone nani atabaki.Tusishabikie kitu ambacho uzembe ulishafanyika kitambo.
     
  11. S

    Starn JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizo nyumba zao kesi ziko mahakamani kwahiyo haziwezi vunjwa.
     
  12. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa bongo hii ni ngum....watavunjiwa wengine
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mwenye ramani atuwekee maana hawa Tanganyika Packers wana maeneo mengi hapa mjini hata kule temboni kwa msuguri nasikia wana eneo kubwa tu.
     
  14. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watu wa kunyonga wapo wengi sana nchii hii....
     
  15. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli hii ni hatari kubwa maana watu wamejenga nyumba nyingi sana maeneo hayo tofauti na Madale. Ni Kimara ya pande zote au ni ya Matosa?
     
  16. Ambiente Guru

    Ambiente Guru JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,984
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mugabe wa Zimbabwe alipobomoa makazi harare likuwa issu dunia nzina hata Umoja wa Mataifa ukamtuma mjumbe , sijui alikuwa Tibaijuka. Sasa hili la Dar es salaam mbona mataifa ya nje yanakuwa kimya? To destruction of human habitats without compensation is a human right offence - a serious crime. UN mko wapi kwa nini waaathirika wasipewe makazi mbadala??
     
  17. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    wakati watu wanajenga hiyo mipango haikuwapo wanasubiri watu wameshajenga wamehamia wanaenda kuwavunjia hii ni haki jamani. kama vp wanakimara tayarisheni mikuki,mawe majembe,,apanga wakija liwalo na liwe
     
  18. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania nakupenda kwa moyo wote
     
  19. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali itapata mapato mengi sana na kuinua uchumi mwekezaji akija kuwekeza baada ya kubomolewa
     
  20. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hebu tusubiri na tuone nadhan tutakuw na mengi ya kuyajadili humu ndani...
     
Loading...